ราคา 22890000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 102.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 224411.76 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ดิ อินฟินิตี้ | the infinity | อินฟินิตี้ | อินฟินิตี้ สาทร | infinity | infinity sathorn | the infinity sathorn | ดิ อินฟินิตี้ สาทร

nongmink best
0956985426
2018-03-31 15:48:21.0
เลขที่ประกาศ: 230759
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย ดิ อินฟินิตี้ ติดบีทีเอสช่องนนทรี 2 bed 102 sq.m 10fl THE INFINITY CONDOMINIUM ดิ อินฟินิตี้ ติด BTS สถานีช่องนนทรี พื้นที่ 102 ตารางเมตร ชั้น 10 หันหน้าไปทาง ตึกมหานคร w hotel ขนาด 2ห้องนอน 2ห้องน้ำ มีที่จอดรถส่วนตัว พร้อมสาธารณูปโภคครบครัน การเดินทางสะดวกสบาย THE INFINITY CONDOMINIUM Area 118 sq.m, 2 bedroom, 2bathroom, on 10fl, Chongnonsi BTS, mahanakhorn view ______________________________________________ Price 22.89 MB Contact : 0956985426 Line: konkmink More pic: http://www.thailandbestprop.com/buy-rent/the-infinity-condominium-2/ _____________________________________________ ดิ อินฟินิตี้ ประเภทโครงการ : คอนโดมิเนียม สูง 40 ชั้น จำนวน 1 อาคาร เนื้อที่โครงการ : ประมาณ 2 ไร่ พื้นที่ใช้สอย : 85-361 ตร.ม. จำนวนห้อง : 108 ยูนิต
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนนราธิวาสราชนครินทร์
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
800.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
40 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
108 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโด 2 นอน ดิ อินฟินิตี้ ใกล้ BTS ช่องนนทรี - คอนโด ขาย
ดิ อินฟินิตี้ | the infinity | อินฟินิตี้ | อินฟินิตี้ สาทร | infinity | infinity sathorn | the infinity sathorn | ดิ อินฟินิตี้ สาทร

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร